แนะนำ บอกต่อ > อาหารการกิน

เอาเนื้อปลาผัดฉ่ามาฝากครับ

<< < (3/4) > >>

Manit:
น่ากินมากครับ

ชูชก:
555+ น้ำลายไหลเลยครับ ขอบคุณครับ  :D :D :D

กระต่าย:
น่ากินมากเลยค่ะ รอสูตรอาหารมื้อต่อไปค่ะ

earthwind:
ไม่รู้สูตรนี้คุณหมูเคยทำหรือเปล่า " แกงเม่นกับกล้วยดิบ " สักยี่สิบปีที่แล้วชาวบ้านทำให้กินก็ที่จันทร์นี่แหละครับ 

hmu:

--- อ้างจาก: ชูชก ที่ มิถุนายน 25, 2010, 21:55:54 ---555+ น้ำลายไหลเลยครับ ขอบคุณครับ  :D :D :D

--- End quote ---

--- อ้างจาก: katair ที่ มิถุนายน 27, 2010, 18:11:10 ---น่ากินมากเลยค่ะ รอสูตรอาหารมื้อต่อไปค่ะ

--- อ้างจาก: Manit ที่ มิถุนายน 25, 2010, 19:54:25 ---น่ากินมากครับ

ขอบคุณทุกท่านที่ติดตามครับ  ;D

--- อ้างจาก: earthwind ที่ กรกฎาคม 01, 2010, 18:36:11 ---ไม่รู้สูตรนี้คุณหมูเคยทำหรือเปล่า " แกงเม่นกับกล้วยดิบ " สักยี่สิบปีที่แล้วชาวบ้านทำให้กินก็ที่จันทร์นี่แหละครับ 

เม่นผมเคยแต่กินแบบที่ผมทำแกงไก่กระวาน กับแกงแบบแสนตุ้ง ที่ซื้อเขากินครับพี่ ส่วนใส่กล้วยทานบ่อยเป็นแกงเป็ดใส่กล้วยครับ พี่earthwind  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version